KQBD hom nay – Kết quả BĐ hôm qua – Trực tuyến KQBĐ 7m mới nhất

22:59 U21 Séc 0-0 Iceland U21 1 0-0

22:59 U21 Đan Mạch 2-1 Croatia U21 2-0

90phút [2-1], 120phút [2-1], Pen [4-5],

22:30 Ukraine U21 3-0 Slovakia U21 0-0

00:30 Leioa 1-1 Athletic Bilbao B 0-0

18:15 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0 Neftchi Fargona 0-0

17:00 Đồng Tâm Long An 1-1 Phú Thọ 0-0

20:35 ZFK AS Junajted Struga (w) 5-2 FK Shkendija (w) 3-2

01:00 Cerrito Reserves 1-1 Cerro Largo Reserves 1-1

22:59 1 Albion fc Reserves 1-1 Plaza Colonia Reseves 1-0

20:00 1 Defensor Sporting Reserve 2-3 Boston River Reserve 0-1

19:00 Nacional De Football Reserves 5-1 Wanderers FC Reserve 1 4-0

22:00 Real Union de Tenerife (W) 0-4 Levante Las Planas (w) 0-2

00:30 Moldova U19 0-2 U19 Bắc Ireland 0-0

00:30 Slovenia U19 0-0 U19 Hà Lan 0-0

00:00 Gibraltar U19 2-9 Wales U19 1-4

00:00 1 Hungary U19 0-1 U19 Ireland 0-1

23:30 1 Andorra U19 0-2 U19 Thụy Sĩ 0-1

23:30 U19 Hy Lạp 1-1 U19 Séc 0-0

21:00 1 U19 Bỉ 0-0 U19 Tây Ban Nha 0-0

21:00 luxembourg U19 1-0 Azerbaijan U19 1-0

21:00 1 Bulgaria U19 1-1 U19 Thổ Nhĩ Kỳ 0-0

21:00 Armenia U19 1-1 Belarus U19 1 0-0

21:00 Slovakia U19 0-1 U19 Đức 0-0

20:00 Lithuania U19 0-1 Latvia U19 1 0-0

20:00 Romania U19 2-0 U19 Áo 1-0

19:00 1 U19 Ba Lan 0-1 Italy U19 0-0

19:00 Montenegro U19 3-1 Georgia U19 1-0

19:00 U19 Đan Mạch 2-4 U19 Anh 0-0

19:00 Estonia U19 3-2 Bosnia U19 1 0-2

17:30 Rangers SC 2-3 Indian Air Force 1-2

21:30 2 CD Olimpia Reservas 0-0 Lobos UPNFM Reserves 1 0-0

01:00 Cruzeiro (Youth) 8-0 Real Brasil DF Youth 3-0

01:00 Coritiba PR (Youth) 1-2 Londrina EC (Youth) 1-2

22:59 Sheffield Utd U21 1-1 Hull U21 0-0

21:00 Watford U21 0-2 Charlton Athletic U21 0-0

20:00 Barnsley U21 1-1 Peterborough U21 0-0

19:00 Bristol City U21 2-1 Swansea City U21 1-0

20:00 Rigas Futbola skola 3-1 BFC Daugavpils 1-1

20:00 Real Tomayapo Reserves 4-0 Guabira Reserves 3-0

23:15 FK FM Ateitis 1-5 Utenis Utena 0-2

14:45 Garhwal (W) 2-7 Hops FC (W) 0-3

01:00 Gambia U23 1-2 Burkina Faso U23 0-1

22:59 Togo U23 2-0 Mauritania U23 0-0

22:10 Niger U23 4-2 Guinea Bissau U23 0-0

21:30 Democratic of Congo U23 1-0 Ethiopia U23 0-0

20:00 Seychelles U23 1-7 Madagascar U23 1-3

20:00 Rwanda U23 3-0 Libya U23 1-0

20:00 Botswana U23 2-1 Swaziland U23 2-0

19:00 Mauritius U23 1-2 Mozambique U23 0-1

00:30 SKV Rot Weiss Darmstadt 4-0 VfB Ginsheim 1-0

17:35 Kickstart Karnataka FC 4-3 Bangalore Independents 3-1

15:35 FC Bengaluru United 3-0 Kodagu FC 2-0

00:00 LISCR FC 1-2 Watanga FC 1-1

20:00 Hibernian FC U20 0-4 Dundee U20 0-2

20:00 1 Ayr United Reserve 3-3 Motherwell FC (R) 1-1

20:00 Kilmarnock (R) 4-0 Partick Thistle U20 1-0

20:00 Hamilton Reserves 1-3 Southern Queen Reserves 1-2

00:00 Astoria Walldorf 2-1 SV Waldhof Mannheim 1-1

23:30 FV Illertissen 1-0 TSV 1860 Munchen 1-0

23:30 Wurzburger Kickers 0-0 DJK Vilzing 0-0

23:30 ATSV Erlangen 2-2 Schweinfurt 05 FC 1-2

21:30 VfB Eichstätt 1-1 Ingolstadt 1 0-1

16:30 Venghnuai FC 1-0 Mizoram Police FC 1 0-0

13:30 Aizawl FC 4-0 Chanmari FC 1-0

00:15 Poxyt 0-1 EPS Reservi 0-0

00:00 ACE 1-1 Tampere Utd II 1-0

00:00 PP-70 3-1 FC Haka Juniors 1-1

01:00 Pesqueira FC 7-1 Serrano PE 4-0

17:00 Boeun Sangmu (w) 2-4 Seoul Amazones (w) 1-2

20:00 Amman FC 2-2 Al-Ahly 0-0

20:00 Ethad Al-Ramtha 0-1 Al-Tora 1 0-1

22:30 Poggibonsi 2-2 Orvietana 1-1

20:30 Villafranca 1-1 Legnago Salus 0-0

20:00 Aprilia 0-2 AS Sorrento Calcio 0-2

20:00 FC Vado 1-0 Chieri 1-0

20:00 Sanremese 1-1 Castanese 1-0

20:00 1 US Corticella 1-2 Mezzolara 1-1

18:30 Guangxi Pingguo Haliao 0-1 Jiangxi Liansheng FC 0-0

14:00 Shanghai Jiading Huilong 3-2 Qingdao Youth Island 1-1

21:00 Maritimo U19 4-1 Casa Pia AC U19 1 2-0

00:00 CS Atletico Tulancingo 3-1 Club Deportivo CDH 1 0-0

22:59 Colegio Once Mexico 1-2 Guerreros DD 1 0-0

22:05 1 FC Politecnico 1-4 CD FC Cuervos Blancos 1-3

22:00 Petro Atletico de Luanda 2-0 Bravos do Maquis 0-0

01:00 Ai Cập 3-0 Liberia 1-0

01:00 Hungary U21 1-0 Lithuania U21 0-0

01:00 Nicaragua 0-1 Ghana 0-1

01:00 Bờ Biển Ngà 3-1 Guinea 3-0

01:00 Saudi Arabia 0-0 Mỹ 0-0

00:00 Libya 2-1 Tanzania 1-1

00:00 1 U21 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Georgia U21 1-0

00:00 Qatar 2-2 Chile 0-1

23:30 U21 Tây Ban Nha 3-0 U21 Na Uy 1-0

23:00 Madagascar 3-1 Benin 1-1

23:00 CH Congo 3-0 Sierra Leone 0-0

22:59 Nam Phi 1-0 Botswana 1-0

22:59 1 Sweden U17 1-1 Denmark U18 1-1

22:59 Canada 0-2 Uruguay 0-2

22:35 Bahrain 0-2 Panama 0-1

22:30 Italy U20 3-0 Switzerland U20 1-0

22:30 U21 Ba Lan 1-1 Latvia U21 1 0-0

22:00 UAE 0-4 Venezuela 0-3

22:00 England U20 3-0 Australia U20 2-0

22:00 Romania U21 0-0 U21 Hà Lan 0-0

22:00 Azerbaijan U21 0-0 Moldova U21 0-0

22:00 USAU19 2-1 Scotland U19 2-1

21:35 Senegal 1-1 Iran 0-0

21:30 Sweden U18 4-2 Norway U18 1-1

21:00 Guinea Xích Đạo 2-2 Togo 0-2

21:00 Portugal U17 1-1 Norway U16 0-0

20:15 Poland U20 3-1 Portugal U20 3-1

20:00 Indonesia 2-1 Curacao 1 1-0

20:00 Belarus U21 1-1 Kazakhstan U21 1-1

19:00 Việt Nam 3-0 Ấn Độ 1-0

18:55 Nhật Bản 0-0 Ecuador 0-0

18:45 Nepal 3-1 Bangladesh 3-0

18:00 Hàn Quốc 1-0 Cameroon 1-0

18:00 Chile U20 0-1 Morocco U20 1 0-1

18:00 Norway U17 0-1 Austria U18 0-1

16:00 Poland U17 5-0 England U17 2-0

16:00 MexicoU17 2-1 Czech Republic U17 1-0

15:00 Brunei Darussalam 1-0 Laos 1-0

14:00 Vanuatu U20 1-1 Solomon Islands 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-4],

13:00 Uzbekistan 1-2 Costa Rica 1-0

00:00 HEBC Hamburg 1-4 TSV Sasel 0-2

18:30 Gresik United 2-0 Persipa Pati 1-0

15:30 PSIM Yogyakarta 1-0 Persela Lamongan 0-0

15:15 1 Persekat Tegal 0-0 PSCS Cilacap 0-0

15:15 FC Bekasi City 2-0 Nusantara United 2-0

15:15 Persikab Bandung 0-0 Persijap Jepara 0-0

14:15 Sulut United 3-2 Persewar Waropen 1-1

13:15 Persipura Jayapura 1-1 Putra Delta Sidoarjo FC 0-0

00:30 SV Innsbruck 0-2 FC Natters 0-2

21:30 Balikesirspor 1-1 Hacettepe SK 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

19:00 Kocaelispor 1-4 Ayvalikgucu Belediyespor 0-1

19:00 Somaspor 1-1 Efeler 09 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-5],

18:30 Ankaraspor FK 5-2 Kepez Belediyespor 2-1

18:30 1 Zonguldak 0-1 Gumushanespor 0-0

17:00 Inegolspor 1-1 Agri 1970 Spor 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

01:00 Vasco da Gama U20 (W) 1-1 Fluminense RJ U20 (W) 0-1

01:00 Terra e Mar 0-0 Campo Grande CE 0-0

22:59 FK Zalgiris Vilnius 1-0 Suduva 1-0

22:59 Platense (w) 2-1 San Lorenzo (w) 0-0

21:00 Borinci Jarmina 0-4 Dinamo Zagreb 0-3

22:59 CSA Axiopolis 4-4 Minaur Baia Mare 1 1-3

90phút [4-4], 120phút [4-5],

22:45 CSA Steaua Bucuresti 1-2 Chindia Targoviste 1-0

20:30 CS Soimii Lipova 2-2 Gloria Buzau 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-4],

20:00 Ripensia Timisoara 0-4 Universitatea Craiova 0-1

18:30 ACS Dumbravita 0-0 CSM Politehnica Iasi 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [7-6],

00:00 Acassuso Reserves 1-1 Los Andes Reserves 0-1

00:00 Club Comunicaciones U20 0-0 CA San Miguel Reserves 0-0

00:00 UAI Urquiza Reserves 3-0 Deportivo Merlo Reserves 1 1-0

00:00 Leandro N. Alem Reserves 0-3 Berazategui Reserves 0-2

22:05 Sportivo Italiano Reserves 1-2 Excursionistas Reserves 1-0

21:00 Newell's Reserves 0-1 Union Santa Fe Reserves 0-0

21:00 Defensa y Justicia Reserves 0-1 Platense Reserves 0-0

20:00 CA Independiente Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1

20:00 1 Deportivo Laferrere Reserves 0-1 El Porvenir Reserves 0-1

Trực tuyến kqbd hom nay – Phát kết quả bóng đá hôm qua và đêm qua liên tục. KQBĐ 7m mới nhất cập nhật 24/7. Xem chi tiết kết quả BĐ tại: https://thabet88.win/.

5/5 - (1 bình chọn)