Lịch thi đấu hôm nay – Lichthidau các trận đấu hôm nay – Lịch đá banh

09:00 Seattle Sounders ?-? FC Cincinnati

01:45 Thụy Điển ?-? Slovenia

01:45 Bồ Đào Nha ?-? Tây Ban Nha

01:45 Thụy Sĩ ?-? Czech

01:45 Kosovo ?-? Cyprus

01:45 Hy Lạp ?-? Bắc Ireland

01:45 Ukraine ?-? Scotland

01:45 Ireland ?-? Armenia

01:45 Na Uy ?-? Serbia

01:45 Albania ?-? Iceland

22:00 Paniliakos Pyrgos ?-? Zakynthos

16:30 Công An Nhân Dân ?-? Phù Đổng

17:00 Bình Phước ?-? Đắk Lắk

18:00 Cần Thơ ?-? Phố Hiến

03:00 Boca Juniors De Cali ?-? Atletico FC

03:00 Deportes Quindio ?-? Atletico Huila

22:00 Panaderia Pulido ?-? UD Somozas

22:00 Puente Genil ?-? CD San Roque de Lepe

22:00 Real Aviles ?-? RSD Alcala Henares

22:00 Xerez Deportivo ?-? Moralo CP

22:00 Real Union de Tenerife ?-? Naxara

22:00 UD Marbella ?-? Betis de Hadu

22:00 CD Anguiano ?-? CF Illueca

22:00 CF Trujillo ?-? UD Melilla

22:00 CD Huarte ?-? Terrassa

22:00 CD Izarra ?-? CA Monzon

22:00 UD Alzira ?-? Formentera

22:00 UD Poblense ?-? Mar Menor

22:00 CD Arenteiro ?-? CD Naval

22:00 Villarrubia CF ?-? CD Illescas

22:00 Bergantinos CF ?-? Zamora CF

22:00 CF Platges De Calvia ?-? Lorca Deportiva FC

07:00 Santos ?-? Atletico Paranaense

05:00 Coritiba PR ?-? Ceara

05:00 Fortaleza ?-? Flamengo

05:00 Fluminense RJ ?-? Juventude

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Atletico Clube Goianiense

07:00 Cuiaba ?-? America MG

07:45 Internacional RS ?-? Bragantino

07:45 Goias ?-? Botafogo RJ

07:45 Atletico Mineiro ?-? Palmeiras

02:00 Royal Pari FC ?-? Always Ready

22:59 Naestved ?-? Silkeborg

01:15 Academia Deportiva Cantolao ?-? FC Carlos Stein

03:30 Sport Huancayo ?-? Deportivo Municipal

07:00 Carlos Manucci ?-? Ayacucho Futbol Club

05:00 Sol de America ?-? Cerro Porteno

05:00 Libertad ?-? General Caballero LJM

01:45 Grimsby Town ?-? Carlisle United

07:00 Deportivo Pasto ?-? Cortulua

05:05 Raya2 Expansion ?-? Mineros de Zacatecas

07:05 Tlaxcala FC ?-? Pumas Tabasco

09:05 Cimarrones de Sonora ?-? Correcaminos UAT

05:00 Celaya FC ?-? CF Atlante

07:05 Cancun FC ?-? CD Alacranes de Durango

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa ?-? Leones Negros

00:11 Polonia Warszawa ?-? KP Calisia Kalisz

20:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

20:00 Proleter Novi Sad ?-? Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

20:00 Jedinstvo UB ?-? FK Radnicki Novi Belgrad

22:00 FK Graficar Beograd ?-? Sevojno Uzice

22:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

22:00 Proleter ?-? Metalac Gornji Milanovac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Zeleznicar Pancevo ?-? Macva Sabac

22:00 Zlatibor Cajetina ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:30 NK Fuzinar ?-? NK Aluminij

15:15 Benesov ?-? Viktoria Zizkov

21:30 SK Zapy ?-? Jablonec B

20:00 Kuala Lumpur ?-? Sarawak United

18:00 Kagera Sugar ?-? Singida United

20:00 Mbeya City ?-? Simba Sports Club

08:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? Millonarios

07:00 Atletico Rafaela ?-? Colon

22:30 Sitra ?-? Qalali

22:30 Malkia ?-? Busaiteen

22:30 Al-Ittifaq ?-? Isa Town

22:30 Al-Ittihad(BHR) ?-? Al-Tadhmon

05:00 HFX Wanderers FC ?-? Pacific FC

01:45 Buxton FC ?-? Kidderminster Harriers

01:45 Chorley FC ?-? Chester FC

01:45 Curzon Ashton FC ?-? Scarborough

01:45 Darlington ?-? Blyth Spartans

01:45 Farsley Celtic ?-? Boston United

01:45 Hereford United ?-? Leamington

01:45 AFC Fylde ?-? Spennymoor Town

01:45 Kettering Town ?-? Kings Lynn

01:45 AFC Telford United ?-? Brackley Town

01:45 Alfreton Town ?-? Peterborough Sports

01:45 Banbury United ?-? Gloucester City

16:00 YANGON UNITED ?-? Ayeyawady united

09:00 Las Vegas Lights ?-? Monterey Bay FC

06:30 Atlanta United FC II ?-? Indy Eleven

07:00 Tampa Bay Rowdies ?-? El Paso Locomotive FC

09:00 Sacramento Republic FC ?-? Phoenix Rising FC

20:00 Slavia Praha (w) ?-? Valur (w)

21:00 Vllaznia Shkoder (w) ?-? Zhilstroy Kharkov 2 (w)

22:59 FC Rosengard (w) ?-? SK Brann (W)

23:45 BK Hacken (W) ?-? Paris Saint Germain (w)

00:00 Ajax Amsterdam (w) ?-? Arsenal (w)

00:15 St. Polten (w) ?-? KuPs (w)

00:30 FC Zurich Frauen (w) ?-? SFK 2000 Sarajevo (w)

01:00 Real Madrid (w) ?-? Rosenborg BK (w)

01:30 Juventus (w) ?-? HB Koge (w)

01:30 Benfica (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

01:45 Enfield Town ?-? Horsham

04:30 SC Corinthians Paulista (w) ?-? Sao Jose (w)

01:00 Santos (w) ?-? Sao Paulo/SP (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) ?-? Sao Bernardo/SP(w)

00:00 Bizkerre (w) ?-? Alhama CF (w)

01:30 Trindade AC Youth ?-? Vianopolis U20

01:30 Coleraine U19 ?-? Pobeda Prilep U19

20:00 Burreli ?-? Tomori berat

20:00 KS Veleciku Koplik ?-? KF Tirana

20:00 KF Oriku ?-? Partizani Tirana

20:00 Butrinti Sarande ?-? KS Dinamo Tirana

20:00 Lushnja KS ?-? Terbuni Puke

20:00 Shkumbini Peqin ?-? Egnatia

20:00 KF Maliqi ?-? Skenderbeu Korca

01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Aster Brasil Youth

01:00 Internacional RS U20 ?-? Mirassol FC Youth

01:00 America MG (Youth) ?-? Goias (Youth)

01:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Mixto MT Youth

01:00 Remo PA (Youth) ?-? Capital TO Youth

01:00 Bahia (Youth) ?-? Fluminense PI (Youth)

01:00 ABC FC RN (Youth) ?-? Lagarto Youth

01:00 Ceara (Youth) ?-? Confianca PB Youth

01:00 Nautico PE (Youth) ?-? CSE AL Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? Uniao Harmonia U20

01:00 Avai (Youth) ?-? Brasil de Pelotas U20

02:00 Sao Raimundo-RR Youth ?-? Andira AC Youth

02:00 Nacional Fast Club Youth ?-? IAPE (Youth)

02:30 Real Ariquemes RO Youth ?-? Santana AP (Youth)

07:00 Olmedo Riobamba ?-? Chacaritas SC

03:00 CD Independiente Juniors ?-? Manta FC

03:00 CD Puerto Quito ?-? CD El Nacional

07:00 Guayaquil SC ?-? Libertad FC

01:45 Broomhill FC ?-? Cumbernauld Colts

01:45 Gretna ?-? Gala Fairydean

01:45 Edinburgh University FC ?-? Berwick Rangers

01:45 Dalbeattie Star ?-? East Kilbride

01:45 Boness Utd ?-? Civil Service Strollers FC

01:45 Stirling University ?-? Cowdenbeath

01:45 Tranent Juniors ?-? Caledonian Braves

01:45 East Stirlingshire ?-? Spartans

01:05 Chelsea FC (w) ?-? West Ham United (w)

22:00 HIFK ?-? Ilves Tampere

22:00 Lahti ?-? Vaasa VPS

22:00 Inter Turku ?-? FC Haka

22:00 SJK Seinajoen ?-? KuPs

22:30 IFK Mariehamn ?-? AC Oulu

20:00 Brommapojkarna U21 ?-? IFK Goteborg U21

22:00 Elfsborg U21 ?-? Helsingborg U21

00:00 Varbergs BoIS U21 ?-? Djurgardens U21

21:00 Tigres UANL U20 ?-? Club Tijuana U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 ?-? Monterrey U20

01:45 Dundela ?-? Annagh United

21:00 Asante Kotoko FC ?-? Nsoatreman FC

20:30 Darya Babol ?-? Chadormalou Ardakan

20:30 Mes Shahr-e Babak ?-? Saipa

20:45 Fajr Sepasi ?-? Shams Azar Qazvin

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh ?-? Shahr Khodrou

21:00 Shahrdari Astara ?-? Chooka Talesh

21:00 Kheybar Khorramabad ?-? Esteghlal Khozestan

21:00 Shahrdari Hamedan ?-? Khalij Fars Mahshahr

21:15 Pars Jonoubi Jam ?-? Van Pars Isfahan

21:30 Esteghlal Mollasani ?-? Arman Gohar Sirjan

19:50 Bahla ?-? Sur Club

01:00 Deportivo La Coruna ?-? CF Talavera de la Reina

05:00 RAMS Village Superstars ?-? Conaree United

07:15 SLH St Pauls Utd ?-? Flow 4G Cayon Rockets

20:00 Carl Zeiss Jena U17 ?-? Union Berlin U17

15:00 Azkals Development Team ?-? Mendiola FC

01:30 Liverpool URU ?-? Wanderers FC

06:30 CA Penarol ?-? Boston River

06:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? CA River Plate

07:00 CS Cerrito ?-? Torque

04:00 Union Espanola ?-? CSD Antofagasta

06:30 Nublense ?-? Huachipato

05:00 Univ Catolica ?-? Universidad de Chile

00:30 Breitenrain ?-? YF Juventus Zurich

00:30 Kriens ?-? Zurich B team

01:00 US Terre Sainte ?-? La Chaux-de-Fonds

01:00 FC St.Gallen U21 ?-? FC Rapperswil-Jona

01:00 Bulle ?-? Etoile Carouge

01:15 La Sarraz-Eclepens ?-? Portalban/Gletterens

21:00 Oudenaarde ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 KMSK Deinze ?-? Bocholter VV

21:00 Seraing United ?-? Sint-Eloois-Winkel

21:00 NK Skofja Loka ?-? Triglav Gorenjska

22:00 NK Publikum Celje ?-? Dravinja

01:45 Cliftonville Reserves ?-? Glenavon Reserves

01:45 Dungannon Swifts Reserves ?-? Newry City Reserves

01:45 Coleraine Reserves ?-? Glentoran Reserves

05:00 Ponte Preta ?-? Cruzeiro (MG)

07:45 Sport Club Recife PE ?-? Nautico (PE)

20:30 Galanta ?-? MSK Puchov

20:30 Trencianske Stankovce ?-? Spartak Trnava

15:00 Taichung Blue Whale (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

01:45 Hyde F.C. ?-? Nantwich Town

01:45 Liversedge ?-? FC United of Manchester

01:45 Marine ?-? Atherton Collieries

01:45 Morpeth Town ?-? Lancaster City

01:45 Radcliffe Borough ?-? Whitby Town

01:45 Ashton United ?-? Matlock Town

01:45 Warrington Rylands ?-? Stafford Rangers

01:45 Bamber Bridge ?-? Warrington Town AFC

01:45 Belper Town ?-? Stalybridge Celtic

01:45 Gainsborough Trinity ?-? Guiseley

22:00 FK Berane ?-? OSK Igalo

22:00 Bokelj Kotor ?-? FK Podgorica

22:00 KOM Podgorica ?-? FK Zeta

22:00 FK Mladost DG ?-? Celik Niksic

22:00 Otrant ?-? FK Grbalj Radanovici

17:00 Greece (w) U17 ?-? Spain (w) U17

17:00 Belgium (w) U17 ?-? Poland (w) U17

02:00 Banfield ?-? Godoy Cruz Antonio Tomba

02:00 Independiente ?-? Talleres Cordoba

05:00 Patronato Parana ?-? River Plate

08:00 Boca Juniors ?-? Quilmes

01:30 Pouso Alegrense U20 ?-? Inter De Minas U20

00:00 Carl Zeiss Jena ?-? Energie Cottbus

01:00 Havelse ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

07:00 Independiente Jose Teran ?-? Mushuc Runa

21:00 Al-Jalil ?-? El Alia

20:00 Tivoli Calcio ?-? Pomezia

20:00 Legnano ?-? Pinerolo FC

20:00 Real Calepina FC ?-? Villa dAlme Valbrembana

20:00 Aglianese ?-? A.C. Crema 1908

20:00 Montespaccato ?-? Ssd Group Citta Di Castello

20:00 Sambenedettese ?-? San Nicolo

20:00 Nardo ?-? ASD Molfetta

20:00 Ligorna ?-? Fossano Calcio

20:00 Seregno ?-? ASD Brusaporto

20:00 US Pianese ?-? Sangiovannese

20:00 ASD Termoli Calcio ?-? SSD Porto D’Ascoli

20:00 Afragolese 1944 ?-? ASD Martina Franca

20:00 Sona ?-? Lumezzane

20:00 Giana ?-? Pistoiese

20:00 Vastese ?-? Roma City

20:00 Barletta ?-? FC Francavilla

20:00 Sestri Levante ?-? Chisola

20:00 USD Casatese ?-? ASD Citta Di Varese

20:00 Bagnolese ?-? Salsomaggiore

20:00 Ponsacco ?-? Grosseto

20:00 FB Brindisi 1912 ?-? Casarano

20:00 Stresa Vergante ?-? USD Pont Donnaz

20:00 Varesina Calcio ?-? Arconatese

20:00 Renty ging ?-? Riccione

20:00 Citta di Fasano ?-? Gladiator

20:00 ACD Campodarsego ?-? AC Mestre

20:00 Matera ?-? Omnia Bitonto

20:00 A.S.D. Bra ?-? Asti

20:00 ASD Alcione ?-? SC Caronnese

20:00 Nocerina ?-? USD Lavello

20:00 As Casale Calcio ?-? Borgosesia

20:00 Puteolana ?-? Cavese

20:00 Vastogirardi ?-? Asd Pineto Calcio

20:00 Tau calcio ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Vigor Senigallia ?-? Team Nuova Florida

20:00 Cittanova Interpiana ?-? ASD Sancataldese

20:00 Ravenna ?-? ASD Fanfulla

20:00 ASD Sporting Trestina ?-? Gavorrano

20:00 ASD Cartigliano ?-? AC Este

20:00 Real Forte Querceta ?-? Correggese Calcio

20:00 Cynthiabalonga ?-? Avezzano

20:00 Cassino ?-? US Casertana 1908

20:00 Citta Di S. Agata ?-? Real Agro Aversa

20:00 Virtus Ciserano Bergamo ?-? Ponte San Pietro

20:00 Montebelluna ?-? Luparense FC

20:00 Sammaurese ?-? Athletic Carpi

20:00 Alma Juventus Fano ?-? Trastevere Calcio

20:00 Ilvamaddalena ?-? Palmese 1914

20:00 Vibonese ?-? ASD Licata

20:00 Fezzanese ?-? Derthona

20:00 Desenzano Calvina ?-? US Breno

20:00 Clodiense ?-? Montecchio Maggiore

20:00 ACD SantAngelo ?-? Prato

20:00 FC Matese ?-? Tolentino

20:00 Lupa Frascati ?-? Vis Artena

20:00 Gozzano ?-? USD Castellanzese

20:00 Franciacorta ?-? US Folgore Caratese

20:00 Virtus Bolzano ?-? AC Dolomiti Bellunesi

20:00 Scandicci ?-? Forli

20:00 ASD Montegiorgio ?-? Chieti

20:00 Paganese ?-? SS Angri

21:00 Castrovillari ?-? FC Lamezia Terme

01:30 Catania ?-? ASD San Luca

03:30 Guairena ?-? Sportivo Ameliano

06:00 12 de Octubre ?-? Atletico Tembetary

03:30 FC Nacional Asuncion ?-? Tacuary

06:00 Libertad ?-? Guarani CA

01:45 Linfield (w) ?-? Lisburn (w)

14:00 Kunshan FC ?-? Heilongjiang Lava Spring

14:30 Qingdao Manatee ?-? Beijing BeiKong

14:30 Zibo Cuju F.C. ?-? Shanxi Chang An Athletic FC

04:15 Jocoro FC ?-? Luis Angel Firpo

01:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

01:00 Alianza San Salvador ?-? CD Dragon

01:00 Aguila ?-? CD Chalatenango

01:00 CD FAS ?-? Atletico Marte

01:00 Jocoro FC ?-? A.D. Isidro Metapan

01:00 Luis Angel Firpo ?-? Santa Tecla

03:00 Atletico Marte ?-? CD FAS

03:00 Santa Tecla ?-? Alianza San Salvador

03:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? A.D. Isidro Metapan

03:00 Aguila ?-? CD Chalatenango

03:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca ?-? CD Dragon

01:45 Walton Hersham ?-? Northwood

04:00 Halcones Negros FC ?-? FC Guerreros de la Plata

22:59 Vaprus Parnu (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

22:59 Saku Sporting (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

01:30 Birkirkara (w) ?-? Mgarr (w)

01:30 Hibernians (w) ?-? San Gwann FC (W)

01:30 Swieqi United (w) ?-? Gudja United (W)

22:30 Primeiro de Agosto ?-? Cuando Cubango

04:00 Herrera FC ?-? Atletico Chiriqui

06:15 Alianza FC (PAN) ?-? Sporting San Miguelito

08:00 San Francisco FC ?-? CD Universitario

14:00 Veraguas FC ?-? CA Independente

16:15 Costa Del Este ?-? Tauro FC

18:00 Plaza Amador ?-? CD Arabe Unido

01:30 Brazil ?-? Tunisia

01:30 U21 Áo ?-? Wales U21

01:45 U21 Anh ?-? U21 Đức

02:00 Algeria ?-? Nigeria

02:00 Mauritania ?-? Congo

02:00 Burkina Faso ?-? Comoros

02:00 Malta ?-? Israel

02:00 Paraguay ?-? Morocco

05:00 Chile (w) U17 ?-? Colombia (w) U17

06:00 Mexico U20 ?-? Peru U20

06:00 Dominican Republic U20 ?-? Colombia U20

07:00 Argentina ?-? Jamaica

07:00 Peru ?-? El Salvador

08:00 Honduras ?-? Guatemala

09:00 USA U20 ?-? Paraguay U20

09:00 Mexico ?-? Colombia

19:00 Mjondalen IF B ?-? Tromso B

00:30 Eik-Tonsberg ?-? Follo

01:00 Antwerp B ?-? LaLouviere

01:00 RFC de Liege ?-? Dessel Sport

01:00 Ninove ?-? URS Lixhe-Lanaye

01:00 Olympic Charleroi ?-? Royal Knokke

22:59 Tromsdalen ?-? Bryne

21:00 Keith ?-? Buckie Thistle FC

01:45 Rushden Diamonds ?-? Coalville

01:45 Basford Utd ?-? Stourbridge

01:45 Hednesford Town ?-? Bromsgrove Sporting FC

01:45 Ilkeston Town ?-? Stratford Town

01:45 Leiston FC ?-? Bedford Town

01:45 Mickleover Sports ?-? Tamworth

01:45 Nuneaton Borough ?-? Alvechurch

01:45 Royston Town ?-? Barwell

20:00 CGI April 7 ?-? Camp grand RJ

01:00 Sao Goncalo ?-? Serra Macaense

01:00 CEAC/Araruama ?-? Duque de Caxias RJ

01:45 Glossop North End ?-? Hanley Town

01:45 Hebburn Town ?-? Shildon

01:45 Bedworth United ?-? Hinckley

01:45 Sheffield FC ?-? Lincoln United

01:45 Ossett United ?-? Stocksbridge Park Steels

01:45 Macclesfield Town ?-? Kidsgrove Athletic

05:00 Atletico Atlanta ?-? Chaco For Ever

01:45 Hendon ?-? Chesham United

01:45 Merthyr Town ?-? Winchester City

01:45 North Leigh ?-? Hayes Yeading United

01:45 Plymouth Parkway ?-? Salisbury FC

01:45 Weston Super Mare ?-? Swindon Supermarine

01:45 Yate Town ?-? Truro City

01:45 Dorchester Town ?-? Tiverton Town

01:45 Gosport Borough ?-? Poole Town

17:00 Kastamonuspor ?-? Nevsehirspor Genclik

18:00 Adiyamanspor ?-? Bartinspor

18:00 Pazarspor ?-? Mazidagi Fosfatspo

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri ?-? Kilis Bld.Spor

18:30 Anadolu Selcukluspor ?-? Karaman Belediyesi Spor

18:30 Nigde Belediyespor ?-? Yomraspor

18:30 Etimesgut Belediye Spor ?-? Yalovaspor

18:30 Ankarademirspor ?-? Karaman Belediyespor

18:30 Serik Belediyespor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

19:00 Usakspor ?-? Arguvan

19:00 Kusadasispor ?-? Bulvarspor

19:00 Catalca Spor ?-? Sapanca Genclikspor

19:00 Ergene Velimese ?-? Elazig Karakocan

19:00 Nazillispor ?-? Sile Yildizspor

19:00 Afjet Afyonspor ?-? Eynesil

19:00 Sariyer ?-? Tepecik Bld

19:00 Kirklarelispor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

21:30 S.Urfaspor ?-? Karsiyaka

00:00 Bursaspor ?-? Boyabat 1868 Spor

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Torpedo Moscow

21:30 Gazovik Orenburg ?-? Dynamo Moscow

21:30 Khimki ?-? Lokomotiv Moscow

00:00 CSKA Moscow ?-? FK Sochi

00:00 FC Krasnodar ?-? FK Nizhny Novgorod

01:45 Caernarfon ?-? Connahs Quay Nomads FC

01:45 The New Saints ?-? Flint Town

01:45 Haverfordwest County ?-? UWIC Inter Cardiff

01:45 Pen-y-Bont FC ?-? Pontypridd

01:45 Newtown AFC ?-? Bala Town F.C.

02:00 Aberystwyth Town ?-? Airbus UK Broughton

01:15 Sapucaiense RS ?-? Gremio Atletico Farroupilha

06:00 GA Farroupilha/RS ?-? Gramadense

06:00 Aimore RS ?-? Gremio B

18:30 Araz Nakhchivan ?-? Standard Sumgayit II

18:30 E Nel G Tick ?-? Keshla FK II

18:30 FK Qabala II ?-? Zira FK II

18:30 FK MOIK Baku ?-? Kapaz PFK II

01:00 Crystal Palace U21 ?-? Paris Saint Germain II

04:00 Champions FC Academy ?-? CD Arabe Unido Reserves

05:00 SD Panama Oeste ?-? Universidad de Panama

06:00 Plaza Amador Reserves ?-? Tauro Reserves

07:00 Atletico Chiriqui Reserves ?-? CD Universitario Reserves

09:00 Udelas FC ?-? SD Atletico Nacional

03:00 AD Grecia ?-? Herediano

06:00 Santos De Guapiles ?-? Perez Zeledon

08:00 Puntarenas ?-? Guadalupe FC

09:00 Deportivo Saprissa ?-? AD Guanacasteca

01:10 CA Estudiantes Caseros (W) ?-? River Plate (w)

01:45 Braintree Town ?-? St Albans City

01:45 Welling United ?-? Dover Athletic

01:45 Cheshunt ?-? Dulwich Hamlet

01:45 Weymouth ?-? Havant Waterlooville

01:45 Chippenham Town ?-? Slough Town

01:45 Concord Rangers ?-? Worthing

01:45 Dartford ?-? Eastbourne Borough

01:45 Hemel Hempstead Town ?-? Tonbridge Angels

01:45 Hungerford Town ?-? Hampton Richmond Borough

01:45 Oxford City ?-? Ebbsfleet United

01:45 Taunton Town ?-? Bath City

01:55 Farnborough Town ?-? Chelmsford City

21:00 Tiszaujvaros ?-? Tiszafured VSE

21:00 Kisvarda II ?-? Diosgyori VTK II

21:00 Kecskemeti TE II ?-? Szolnoki MAV FC

21:00 Eger SE ?-? KARCAG SE

21:00 RCO Agde ?-? Kelen SC

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial ?-? Szekszard UFC

21:00 Penzugyor SE ?-? Senyo Carnifex

21:00 Cegled ?-? Ujpesti TE B

21:00 DEAC ?-? Korosladany MSK

21:00 Veszprem ?-? UFC Nagykanizsa

21:00 Balatonfuredi FC ?-? Gyori ETO FC II

21:00 Tatabanya ?-? Kaposvar

21:00 BVSC Zuglo ?-? Jaszberenyi FC

21:00 Gyirmot SE II ?-? Puskas Academy II

22:59 Beech Sigit ?-? Csornai SE

01:45 Brighouse Town (w) ?-? Huddersfield (w)

20:00 Jiul Petrosani ?-? FC Otelul Galati

20:30 ACS Foresta Suceava ?-? UTA Arad

20:30 FC Gloria Bistrita ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

20:30 CS Ocna Mures ?-? CSM Slatina

20:30 Scolar Resita ?-? CS Mioveni

22:45 ACS Viitorul Selimbar ?-? Petrolul Ploiesti

01:30 Afumati ?-? Rapid Bucuresti

01:30 Puerto Nuevo Reserves ?-? Deportivo Espanol Reserves

Chi tiết lịch thi đấu bongda ngày hôm nay, cập nhật lichthidau ngoaihanganh, cúp c1, c2, laliga, serie a, premier league,.. Tổng hợp lịch đá banh các trận đấu hôm nay giải ngoại hạng anh, u19, u23, aff cup, seagame. Lịch thi đấu world cup 2022 và V League trực tuyến có tại: https://thabet88.win/.

5/5 - (2 bình chọn)